Trang ChínhTrang Chính  Diễn đàn  Shop AvatarShop Avatar  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tôi là hướng dẫn viên

2 ng bạn của tôiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ܓܨܓ Mọi Thứ Rồi Sẽ Qua Đi, Chỉ Còn Tình Người Ở Lại ܓܨܓ
†™√∙î∙þ™†
†™√∙î∙þ™†

Administrators

†™√∙î∙þ™†

Trạng thái:

Nick name : ܓܨܓ£ãng_†ửܓܨܓ
I'm : 9
Points Points : 98705
Status Status : ܓܨܓ Mọi Thứ Rồi Sẽ Qua Đi, Chỉ Còn Tình Người Ở Lại ܓܨܓ
Đến từ Đến từ : Q.8;TP.Hồ Chí Minh
avatar-dulieu : 57,11497|47,11462|50,11789|49,10853|64,12636|51,11473|48,12266|58,12170|66,11439
I'm : 9 Giới tính : Nam Thanked : 10
avatar-dulieu : 57,11497|47,11462|50,11789|49,10853|64,12636|51,11473|48,12266|58,12170|66,11439

Kho đồ
: Huy chương sáng lậpPanda DolphinBunny Alligator
I'm : 9 Giới tính : Nam Thanked : 10

Kho đồ

2 ng bạn của tôi Vide

Nguồn : http://www.9xclub.biz/t228-topic
Tiêu Đề : 2 ng bạn của tôi
Thời gian : Tue 20 Sep 2011, 21:57
9xclub.org - Nơi tình yêu bắt đầu

°¤*(¯`°°*¤°--------------------------------------------1--------------------------------------------°¤*°°´¯)*¤°
1 ngày trg tôi vs nhìu biến động trg tâm hồn, vui có, buồn có, cảm jác đau đớn lẫn ngọt ngào đều có. Đau buồn rất nhiều, buồn vì 1 tình cảm đã tan vỡ, những tưởng dễ wên nhưng k mình đã lầm, nó lại ăn sâu vào mình khiến mình đau đớn rất nhiều, k bik làm thế nào để wên đc ng ấy, thôi k nghi về ng ấy nữa.

Và rồi mình cần 1 ai đó để tâm sự, 1 ai đó cho mình 1 lời khuyên hữu ích. Tâm sự và tâm sự, cuối cùng mình đã thông suốt, cảm thấy nhẹ lòng rất nhiều, k còn cảm thấy nghẹt thở hay ngột ngạt trong tim. 1 chút tâm sự ngoài lề của mình, trở lại vấn đề chính

Trong cuộc đời mình, suốt 23 năm trời mình tìm đc 1 ng bạn, 1 ng bạn k chỉ là thân thiết mà là 1 ng bạn tri kỉ. Những lúc đau buồn, gục ngã ng bạn ấy tiếp cho mình niềm tin, an ủi, động viên, cho mình những lời khuyên hữu ích. Luôn quan tâm mình nhiếu đi đâu cũng k wên quà cho mình, là 1 ng bạn hiểu mình hơn cả bố mẹ mình.
Và mình cũng tìm đc 1 ng bạn tri kỉ thứ 2 cho mình, 2 đứa chỉ wen biết nhau wa mạng lại wen chưa bao lâu nhưng dường như đã thân wen rồi. Cả mình và ng bạn ấy đều có tính cách gần jống nhau. Mình vui vẻ hòa đồng bạn ấy k kém, bạn ấy là 1 ng con gái đảm đang và mình cũng thế.... rất nhiều điểm tương đồng duy chỉ # nhau 1 điểm, tính cách mình trội hơn, mạnh mẽ như 1 đứa con trai còn bạn ấy thì dịu dàng. Những lúc buồn thì ng bạn ấy an ủi mình rất nhìu, cũng như ng bạn ngoài đời của mình, luôn lắng nghe và chia sẻ niềm vui, nỗi buồn cùng mình.

Cả 2 ng bạn 1 ng wen ngoài đời, 1 ng wen ở thế jới ảo, dù ảo hay thực cả 2 đều cho mình những tình cảm chân thật. Mình thầm cảm ơn số fận đã cho mình 2 ng bạn tuyệt vời đến thế, bạn àh mình yêu và quí cả 2 ng nhiều lắm, mong rằng tình bạn chúng ta mãi trường tồn.

Riêng vs ng bạn thứ 2: "tớ quý cậu lắm, g tớ chỉ mún đc bảo vệ cậu vì trg tớ có 1 fần tính cách mạnh mẽ như đứa con trai, tính cách này của tớ khiến tớ mún bảo vệ cậu bảo vệ cái tính cách con gái mà tớ ít có, tớ hứa vs cậu 1 ngày nào đó, khi mà tớ k còn những ràng buộc tớ sẽ tìm gặp cậu, 1 ng bạn tri kỉ thứ 2 rất quan trọng vs tớ, có lẽ hơi lâu nhưng chờ mình nhé.

Và cảm ơn những ng bạn ở f43 này, những ng đã cùng lắng nghe và tâm sự cùng mình trong thời jan vừa wa, chúc mọi ng mỗi ngày là 1 niềm vui, yêu mọi ng nhìu. tặng mọi ng 1 bài hát mà mình cảm thấy ý nghĩa, chúng ta hãy bik wí trọng những ng bạn đang có xung quanh ta
Tài Sản của †™√∙î∙þ™†
Kho đồ

Hãy cảm ơn bài viết của †™√∙î∙þ™†nhé!!!

http://teenyeu.us.to

2 ng bạn của tôi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
°¤*Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài*¤°