Trang ChínhTrang Chính  Diễn đàn  Shop AvatarShop Avatar  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tôi là hướng dẫn viên

Những lời anh muốn nói!!! - Tmod giọt sương buồn vào seeXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ܓܨܓ Mọi Thứ Rồi Sẽ Qua Đi, Chỉ Còn Tình Người Ở Lại ܓܨܓ
†™√∙î∙þ™†
†™√∙î∙þ™†

Administrators

†™√∙î∙þ™†

Trạng thái:

Nick name : ܓܨܓ£ãng_†ửܓܨܓ
I'm : 9
Points Points : 98705
Status Status : ܓܨܓ Mọi Thứ Rồi Sẽ Qua Đi, Chỉ Còn Tình Người Ở Lại ܓܨܓ
Đến từ Đến từ : Q.8;TP.Hồ Chí Minh
avatar-dulieu : 57,11497|47,11462|50,11789|49,10853|64,12636|51,11473|48,12266|58,12170|66,11439
I'm : 9 Giới tính : Nam Thanked : 10
avatar-dulieu : 57,11497|47,11462|50,11789|49,10853|64,12636|51,11473|48,12266|58,12170|66,11439

Kho đồ
: Huy chương sáng lậpPanda DolphinBunny Alligator
I'm : 9 Giới tính : Nam Thanked : 10

Kho đồ

Những lời anh muốn nói!!! - Tmod giọt sương buồn vào see Vide

Nguồn : http://www.9xclub.biz/t227-topic
Tiêu Đề : Những lời anh muốn nói!!! - Tmod giọt sương buồn vào see
Thời gian : Tue 20 Sep 2011, 21:56
9xclub.org - Nơi tình yêu bắt đầu

°¤*(¯`°°*¤°--------------------------------------------1--------------------------------------------°¤*°°´¯)*¤°
Một ngày trời âm u, cốc cà phê buổi sáng cùng chiếc máy tính là bữa sáng tuyệt vời sau một giấc ngủ dài. Khung cửa sổ gió lùa vào vào từng cơn, lạnh buốt người. Nhưng hương vị ngọt ngào của tách cà phê sữa buổi sáng làm anh ấm lại….

Lang thang trên vn-zoom, bất chợt dòng chữ “gửi những người bạn của tôi”, tò mò click vào, một cô bé mới vào diễn đàn. Bài viết ngắn gọn, nhưng có ý nghĩa. Chẳng hiểu sao mình lại muốn làm quen với em...

Sau một thời gian nói chuyện … - Mình gặp nhau em nhé!

- Vâng!!

Sáng hôm ấy, do ngủ dậy hơi muộn (vì tính tình vốn thế ) tôi tất bật với sự chuẩn bị, chải chuốt cẩn thận, tỷ mỉ từng milimet của một người con trai sắp ra mắt một người con gái mà anh ta hằng mong gặp. Đương nhiên là hơi run rồi

Dừng xe trước Cổng trường lao động xã hội, thấy một cô bé trẻ trung, tóc buộc quá vai một chút, đôi mắt đen, to…

- Điện thoại - alo xác nhận..Okie…

Em rất đáng yêu :x. Đó là tất cả những gì tôi có thể nói về em sau cái nhìn đầu tiên ấy…

Chở em đi chơi lòng vòng, dạo quanh phố trần duy hưng. Trong đầu tôi xuất hiện nhiều thứ, về em, về tôi, về những thứ chúng tôi đã từng trò chuyện qua những cuộc điện thoại đêm khuya, những dòng tin nhắn “chúc em ngủ ngon - Hà nhé!”…

Từng dòng suy nghĩ thoáng qua trong đầu, em níu áo tôi, “anh chạy nhanh thế, chậm thôi kìa”. Chết thật, mới đi chơi với em lần đầu thôi mà tôi đã làm mất mặt rồi, chưa bao giờ tôi có cảm giác mât tay lái như hôm nay

Dừng lại ở quán nước bên đường, kể về gia đình mình, bạn bè, sở thích… Chắng mấy chốc đã đến trưa, mẹ tôi gọi về vì bà đã nấu cơm ở nhà đợi rồi. Chở em theo sau, hơi ấm từ em toả ra đằng sau lưng khiến tim tôi đập loạn xạ, không kìm chế được. … Chẳng lẽ … tôi đã có tình cảm gì đó với em rồi . Mặt tôi đỏ bừng lên….

- Anh sao thế??

- À, ừm, anh không sao!

Tối hôm đó thực sự chưa bao giờ tôi trải qua, tôi không tài nào nhắm mắt được, nụ cười em hiện ra trước mắt mới đáng yêu làm sao, từng cử chỉ, hành động của em mà tôi đã nhớ rõ, rất rõ. Giọng nói của em như một thứ thuốc kích thích mà tôi chưa từng nghe qua, chưa từng nhìn thấy… Tôi đã lớn, biết rõ mình cần gì, mình như thế nào. Và tôi biết chắc chắn một điều, tôi đã yêu em từ cái nhìn đầu tiên rồi….

3h sáng, 1 tin nhắn gửi đi với nội dung “Hà, em ngủ chưa?? A không ngủ được, anh … nhớ em” Chẳng biết có thằng đàn ông nào như mình không, mới đi chơi lần đầu thôi mà đã có những tin nhắn như vậy. tôi thật hối hận vì tin nhắn vừa rồi. Chợt 1 dòng tin nhắn, thật quá kỳ diệu “me too” Tuy rằng buổi tối, nhưng ánh sáng từ chiếc điện thoại làm sáng trưng một góc phòng. Tin nhắn ấy khiến mi mắt tôi tự nhiên đóng sập lại, mở mắt ra, tôi không nhìn thấy gì nữa, ngoài những dòng chữ ấy, một cảm giác vui sướng trào dâng, tôi muốn nhảy lên, la hét lên. Như 1 đứa trẻ con cũng được , bị mẹ nói cũng được… Nhưng tôi muốn …và tôi không hiểu sao mình lại không thế làm như vậy.

Những lần đi chơi Big C, công viên thủ lệ v…vv….Càng lúc tôi càng thấy gần em. Những lúc tôi ốm, em chăm sóc tôi. Tuy em không phải một người tài giỏi trong việc này, nhưng tôi thực sự đã nhìn thấy điều mà bao lâu nay tôi luôn tìm kiếm, một người luôn quan tâm tôi, biết lo lắng cho tôi. Tôi dần hiểu rõ tình cảm tôi dành cho em, nó đang lớn dần. Anh chẳng phải là một thằng đàn ông lãng mạn để có thể tạo ra hay trộm về, sửa lại bất kỳ một câu văn nào hay để dành tặng cho em hay nghĩ ra một bài văn thật là hay như giới trẻ bây giờ. Nhưng đây là những gì anh đã nghĩ, anh luôn giấu nó ở trong lòng, và trên tất cả, chỉ một câu thôi, a muốn em hiểu…

Ngọc ạ. Anh yêu em!!

Gửi tặng Tmod giọt sương buồn!! Tình yêu của tôi.

Dù a chưa một lần nói ra câu “Anh yêu em”, nhưng cùng trong một cộng đồng gia đình lớn FV , a muốn mọi người chứng kiến điều này. Về tất cả tình cảm anh dành cho em và dù em có chấp nhận hay không, a vẫn muốn nói “I love You”
Tài Sản của †™√∙î∙þ™†
Kho đồ

Hãy cảm ơn bài viết của †™√∙î∙þ™†nhé!!!

http://teenyeu.us.to

Những lời anh muốn nói!!! - Tmod giọt sương buồn vào see

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
°¤*Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài*¤°